help !!! E120L bị lỗi camera ( hình chụp ra và chữ trong phần cài đặt của camera đều bị lộn ngược )

Thảo luận trong 'Galaxy S2 HD LTE' bắt đầu bởi đỗ đức quảng, 1/8/13.

1. Diễn đàn đang đang trong quá trình nâng cấp phiên bản 2017...
    Nếu bạn gặp bất kỳ lỗi gì hãy post thông tin lỗi TẠI ĐÂY hoặc gửi mail đến csupport@choimobile.vn để được hỗ trợ nhanh nhất. BQT cũng rất mong muốn nhận được góp ý từ bạn !
    Cảm ơn bạn rất nhiều, Khách.
  1. đỗ đức quảng

Newbie

22/6/13
    8
    6
    0
    Nam
    Ai dùng S2HD E120L mà camera bị ngược chữ trong phần cài đặt và ảnh chụp bị lộn ngược k ạ? Ai biết cách fix chỉ em với ạ :(
    Ai dùng con này trích cho mình xin cái file camera.1.0.apk trong system/app (deodex nhé) để em thử thay vs file cũ xem đc k :) Máy đứa bạn tự nhiên hnay nó bị xoay ngược ảnh trong phần chụp ảnh, mở máy ảnh nên rồi chọn cài đặt thì chữ cứ bị lộn ngược + ảnh chụp ra cũng bị lộn ngược luôn ( đầu dưới đất và chân nên trời ). Ai biết cách khắc phục chỉ giúp em với ạ :( cảm ơn các bác :)
    Bác vandieutotvandieutot giúp em vụ này vs :(

2. hsrose

Senior Member

10/12/12
    2,345
    2,689
    0
    Nam
    Giai Phap Android
    HCM
    Up lại rom khác đi bạn

2 people like this.
  3. ngochuygsm

Senior Member

17/12/12
    722
    636
    0
    Nam
    Unlock - repair boot all phone
    HCM city
    Xin chi file camera.1.0.apk, Up rom lại cho nhanh :D, nếu ko được thì cho ae biết kết quả

2 people like this.
  4. đỗ đức quảng

Newbie

22/6/13
    8
    6
    0
    Nam
    Kho noi la may cua dua ban nen hoi giup em co cach nao khac phuc don gian k ay cac bac a :( em ngai up rom may no lam

5. ngochuygsm

Senior Member

17/12/12
    722
    636
    0
    Nam
    Unlock - repair boot all phone
    HCM city
    Chú ý tiếng việt có dấu bạn nhé.

Bạn ko muốn up rom (SW) hoặc làm phần cứng (HW) => mà muốn camera trở lại bình thường thì ae trên này ai cũng potay áh :D