help root sky 810s

Thảo luận trong 'Thảo Luận - Phát Triển Rom/ Lập trình Mobile' bắt đầu bởi nguyễn lịch, 21/10/13.

1. Diễn đàn đang đang trong quá trình nâng cấp phiên bản 2017...
    Nếu bạn gặp bất kỳ lỗi gì hãy post thông tin lỗi TẠI ĐÂY hoặc gửi mail đến csupport@choimobile.vn để được hỗ trợ nhanh nhất. BQT cũng rất mong muốn nhận được góp ý từ bạn !
    Cảm ơn bạn rất nhiều, Khách.
  1. nguyễn lịch

Newbie

21/10/13
    1
    2
    0
    Nam
    chào các bác, tình hình em mới lấy 1 em 810s, hôm nay tìm hiểu mà chưa biết root ntn, em đọc rất nhiều hướng dẫn rồi :(
    điện thoại em cắm máy tính có nhận ra thẻ nhớ và bộ nhớ trong, vào đc để cop dữ liệu vào, nhưng ko làm sao để dùng chương trình root one click được, bác nào giúp em với :(
    tks all

2 people like this.
  2. MạnhIT

MạnhIT Administrator
    Thành viên BQT Administrator

10/2/13
    3,953
    4,578
    113
    Nam
    Thử cái này bác?
    http://choimobile.vn/threads/choimobile-root-one-click-root-apk.21114.html

2 people like this.
  3. mia abdul rahman

Newbie

18/2/15
    6
    0
    0
    Nam
    탭 KHI 를 설치 나는 내가 rashr.apk 의 새로운 ROM을 설치하려는 일주 전에 젤리 빔 설치 및 하늘 베가 모바일 760S 가 있었 도움이 난 그냥 내 휴대 전화 를 다시 시작 하고 다른 옵션 볼륨 을 아래로 + 전원을 찬 다시 시작 하지 보관하십시오 + 검색 전용 S / 그래서 저를 도와주세요 난 내 전화 를 복구하는 야해 무엇 VE 업그레이드 와트 작동하지 않는 옵션 ....
    taeb KHI leul seolchi naneun naega rashr.apk ui saeloun ROMeul seolchihalyeoneun ilju jeon-e jelli bim seolchi mich haneul bega mobail 760S ga iss-eoss doum-i nan geunyang nae hyudae jeonhwa leul dasi sijag hago daleun obsyeon bollyum eul alaelo + jeon-won-eul chan dasi sijag haji bogwanhasibsio + geomsaeg jeon-yong S / geulaeseo jeoleul dowajuseyo nan nae jeonhwa leul bogguhaneun yahae mueos VE eobgeuleideu wateu jagdonghaji anhneun obsyeon ....