Nhờ cao nhân fix lỗi không thể up binx và zip stock

Thảo luận trong 'SKY A870' bắt đầu bởi thetuanvietcali, 13/8/14.

1. Diễn đàn đang đang trong quá trình nâng cấp phiên bản 2017...
    Nếu bạn gặp bất kỳ lỗi gì hãy post thông tin lỗi TẠI ĐÂY hoặc gửi mail đến csupport@choimobile.vn để được hỗ trợ nhanh nhất. BQT cũng rất mong muốn nhận được góp ý từ bạn !
    Cảm ơn bạn rất nhiều, Khách.
  1. thetuanvietcali

Senior Member

6/9/13
    178
    121
    0
    Nam
    như tiêu đề máy em đang dùng là bản K , trước đó vẫn binx 4.1.2 phà phà , tự nhiên up lên bản sphinx v3 thì sau đó về binx 4.1.2 không đc mặc dù em đã về sphinx v1 hoặc up zip stock kitkat qua rcovery cũng k xong không hiểu lỗi gì :(

2. thetuanvietcali

Senior Member

6/9/13
    178
    121
    0
    Nam
    khi bắt đầu up thì em thấy thằng công cụ sky_offline_rom_flasher nó nhận ra cái máy là bản S và e kiểm tra lại thì trong mode model cũng ;là a870s

3. sonbin08

Senior Member

15/3/13
    235
    180
    0
    Nam
    Thuỷ Thủ
    Hải Phòng
    Bạn đã up rom bản s vào rồi thì giờ muốn về k thì bản phải up rom zip gốc k trước rồi mới binx rom gốc k dc...hoặc ko lấy rom bản k đổi tên thành s rồi up bt...nếu ko dùng flash tool thì dùng up online cũng dc...khi nó tải rom xuống bạn stop rồi cóp rom vào phấn %temp% rồi up bt

Gửi Từ IM-A900S Trên App ChoiMobile.

4. thetuanvietcali

Senior Member

6/9/13
    178
    121
    0
    Nam
    thanks bác em đã làm theo bác thanhanyb123 đổi bên trong sky_offline. Sky home ý :D
    Đổi A870S thành A870K. Download.inf đổi A870 S thành K. Hoặc ngược lại là dc và đã đc bác ơi

5. thanhanyb123

thanhanyb123 Green Arrow
    Thành viên BQT Điều Hành Viên

11/9/13
    15,766
    30,852
    0
    Nam
    Tiêm chọc
    TP. Thái Nguyên
    :D ngon chưa ^^ hehe. Chút mẹo nhỏ