1. vinhtrungle

vinhtrungle Th.Viên Premium

Ban vao app roi ban thay dau + khog?roi ban an vao dau + do,sau do ban chon do muon dieu khien(nhu tv,dau dia...)ban nhan vao do va no se hien ra cac nha san xuat roi ban chon nha san xuat,sau do ban huog ve cai tv chag han va ban lam theo tung buoc no huong dan ban do!chac ban khai thac tot cai app do ngen,app do hay lam i

vandieutot thích bài này.
  2. apkno1

apkno1 Th.Viên Chính Thức

ok, cảm ơn bác.Hồi nãy thử cái điều hòa LG mà k thấy nó phản hồi (chắc tại model cũ rồi)
    Em đang tìm cái ốp lưng với dán màn hình cho em nó mà mấy chỗ báo là không có, phải sang tuần mới có buồn ghê!

3. văn phuong

văn phuong Thành Viên Mới

mình ko cài gõ tv bạn ah

4. apkno1

Vậy bạn cho điện thoại về cài đặt gốc đi! nhớ copy dữ liệu

5. vandieutot

vandieutot Chơi Mobile Th.Viên Premium

Con GK hay nhất cái điều khiểm, đi đến nhà người yêu bố vợ đang ăn cơm xem ti vi anh rút GK ra anh tắt đi anh nhé, hihi

vinhtrungle thích bài này.
  6. vandieutot

Chuẩn luôn......... Mấy bác có GK để xài thích thật. Mình ko có GK để mà dùng mới chán chứ. hihi

apkno1vinhtrungle thích bài này.
  7. vinhtrungle

hehe,chu muon mat vợ à???sao mà xúi dại thế chú???

8. vandieutot

hihi , ko có anh ạ.

9. vinhtrungle

Good morning sirVDT!toi qua nho nguoi yeu nen o ngu duoc sag nay day som va len online som vay chu?hom.nay co gi moi thi nho report cho ca nha hay voi nhe!ah,google hom kia moi quang cao android 4.3 do chu!thay doi kha nhieu'cai thien duoc pin,len mang nhanh va se han che quang cao lat vat!

10. apkno1

Còn lâu mới có 4.3 cho LG, hic 4.2 còn chưa lên được huống hồ. Bây giờ chỉ chờ có cao nhân Android cook lại may ra mới có.
    Quảng cáo lặt vặt chủ yếu là do bác cài mấy cái ứng dụng Việt ấy hay mấy ứng dụng dạng free cũng thường kèm theo quảng cáo, xóa đi đảm bảo hết.

11. vinhtrungle

Chao bac apk!bac hieu sai y minh,mih o co than.fien,ma minh chi noi cach day 2 hom google da gioi thieu nexus7 va android moi 4.3,ho se complaint nha san xuat ung dung nao neu co nhieu quang cao,ke ca ung dung free,bac hieu chua?ho se bat dau thuc hien chinh sach giog apple la o cho quang cao vao ung dung,de canh trah voi he dieu hah ios apple!bac hieu y mih chu?chu minh dug free thi fai chap nhan het tat ca thiet thoi roi,ke ca tih phi di thi ng tieu sug van bi thiet ban ah!xa hoi nay bay gio bat cong lam,hom wa to choMe di an toi,ngoi cho lau nen to hoi ho lam cho mau,thi con mu o thanh hoa mo mom chuoi to la do linh tinh,an thi cho o an thi di cho khac,chu dug ngoi do ma hoi,day o can!day cau thay o?minh di an tra tien ma con bi sai se,to dien len to chuoi con mu ay luonva to voi me to bo di!vai con mu ay ban a!

apkno1 thích bài này.
  12. apkno1

uh, thực tế cũng khó kiểm soát lắm bạn ạ. Mình cài rồi thấy quảng cáo nên lại xóa đi sau đó cũng ngại vào complaint lại trên CH play với Apstore
    Mụ chủ quán là người Thanh Hóa à? ghét nhỉ!

13. tunggia

tunggia Thành Viên Mới

bác có thể hướng dẫn em kĩ hơn được k :D e gà mờ mới dùng android. chưa biết gì hết :D

14. vinhtrungle

Uhm,vi co nguoi ban gioi thieu co cai quan bun rieu cua cua ba nguoi thanh hoa cho do an ngon lam,nen minh moi dan Me di an thu chua kip an thuc an thi da bi an chuoi roi!hixhix,an tra tien chu dau xo xin ma bi xai se !

15. vinhtrungle

Chu VDT oi,anh xac dien thoai tren xe hoi hoai co bi anh huong ji den e no o vay chu?vi a co tim hieu thi n de bi hu pin,va tai sao pin lai hu khi xe van xac day pin va cung bag time sac bag dien?chu biet hay chi jup a!

16. zzcanon

zzcanon Th.Viên Premium

Hỏi không dính dáng nhé! con GK này Pin oke hơn em G ko nhẩy mấy bác?

17. vinhtrungle

Chao chu!ca ngay nay chac chu met lam nhi?vi o thay ve nha gk nhan nhu ae la biet chu ca ngay ban biu roi!chu an com chua?ah,ben tinhte co ban hoi cah nao fix duoc dong ho o man hinh lock o?chu biet thi chu chi a de chi ban ay,khoi mac cong chu!buoi that vui nhe chu VDT

18. tunggia

tunggia Thành Viên Mới

ôi các bác ơi, e vừa mới biết đt LG hàn quốc có lỗi roaming 3g gi đó, rất tốn pin. thảo nào e dùng 3g pin tụt như tụt quần mà sóng sánh nó cứ như shit ý :( có bác nào giải thích giúp e vs

19. hansanzu

hansanzu Thành Viên Mới

đề nghị bác này viết tiếng việt có dấu.đọc bài bác viết cứ phải ngồi dịch như dịch tin nhắn ý :(

vandieutotvinhtrungle thích bài này.
  20. vinhtrungle

hehe,sory các bác,e mong cac bác rộng lòng bỏ qua,chang là vi nahn81 tin trên con GK nên lam biếng đánh dấu vào bác ạ!!!thấy ae minh nhiệt tình nên muốn hồi âm thăm hỏi,trả lời nên o có dể dấu!!!khi nào ngồi ngay laptop thì mới có dấu ạ!!!

hansanzuvandieutot thích bài này.
  21. vandieutot

Mấy hôm nay em bận quá ko vào được 4rum. Có gì anh giúp đỡ em trả lời các mem mới chưa biết anh nha.

22. vandieutot

Chúc anh buổi chiều vui vẻ nhé. hihi

23. vandieutot

Hi . Bác ý OL bằng điện thoại nên chưa viết có dấu được bác ạ.

24. vandieutot

ko phải đâu bác ko phải lo nhé. bản V2 của mình thì dùng ok đi.

25. vinhtrungle

wow,,,thật hãnh diện khi chú tin tưởng a như vậy!!!!

26. vinhtrungle

đúng vậy,rom v2 VDT sài ổn định,pin sài phải dùng đến 2 từ tuyệt vời!bạn cứ yên tâm đi bạn nhe!

27. vandieutot

Anh giúp em nhé. Em thấy anh dùng nhiều nên có rất nhiều kinh nghiệm, Em nhờ cậy anh cả. Có mem mới anh giúp họ nhé.
    Em dạo này hơi bận về chuyện học hành thi cử. thi xong phát anh và mọi người sẽ có V3 để dùng. hihi

28. vinhtrungle

thôi chú ạ!!!a xin có lời khuyên chân thành đến chú,cố gắng,tập trung vào việc học cua chú,đó là tất cả tương lai,sự nghiệp của chú,nếu chú có tương lai thì chú sẽ o nhờ cậy ai hết,ma ngược lại chú có thể đền đáp công ơn sinh thành của Cha Mẹ đã nuôi chú nên người!a bây giờ nghĩ lại thấy mình ngu,o nge lời BaMe co gag hoc hnah cho dang hoang,gio phai đi làm mọi cho người ta,a chây xe cho giam đốc chù ạ,họ cò tiền nên họ muốn nói gì thì nói,vui thì họ nhẹ nhàng với mình,khi ho bực tức thì a la người hứng chịu đầu tiên,nhục lắm chú ạ!mình cũng tất cả ae tren này ai con ngồi học dể hướng về tương thì hãy cố gắng,có cố gắng thì ta sẽ thấy dược thành quả của mình các bạn ạ!!!

29. lamhoang_vt

lamhoang_vt Th.Viên Premium

Mới lấy nè hehe jyhy5unu.jpg

Sent from my IM-A870L using Tapatalk 2

vandieutotvinhtrungle thích bài này.
  30. vandieutot

Vâng anh ạ. em cũng cố gắng học hành anh ạ. Em cũng hiểu cái hoàn cảnh phải đi làm thuê co người ta như vậy. Ngày trước em cũng có đi làm nhiều nghề như anh vậy. Khi vui thì họ tươi cười cởi mở với mình. Họn tức thì mình cũng ko giám ho he nữa tiếng. Nhưng anh ạ. Quan trọng là mình tự nhủ với bản thân mình. Nghề gì cũng cao quý hết anh ơi. Anh đừng tự ti nhé. Hãy cố gắng anh nha.

Đang tải...