sky a760 .giúp em với ạ

Thảo luận trong 'Sky A7xx, A6xx' bắt đầu bởi Trọng Tĩnh, 23/8/13.

1. Diễn đàn đang đang trong quá trình nâng cấp phiên bản 2017...
    Nếu bạn gặp bất kỳ lỗi gì hãy post thông tin lỗi TẠI ĐÂY hoặc gửi mail đến csupport@choimobile.vn để được hỗ trợ nhanh nhất. BQT cũng rất mong muốn nhận được góp ý từ bạn !
    Cảm ơn bạn rất nhiều, Khách.
  1. Trọng Tĩnh

Newbie

23/8/13
    3
    0
    0
    Nam
    Uông Bí
    Chào các ace.hiện tại em đang dùng con sky a760s .ko bít sao khi em gửi tin nhắn tiếng việt có dấu thì các máy khác đều chỉ hiển thị các dấu như ?$%$vvv.... thoou ạ.hiện em đang dùng bản androi 4.0.4 cài bộ gõ tiếng vieetj2 (trần kỳ nam ) và dung phần mềm tn Go sms pro ạ..em đã bật.unicode và telex rồi ạ
    À cho em hỏi tại sao khi sạc pin.nếu em đụng tay vào các nút như nút mở khóa và nút tìm kiếm thì lại bị tê tê.hiện tượng dò điện đó có ảnh hưởng gì ko ạ...em xin cám ơn

2. daohoa24

daohoa24 Sony Xperia
    Senior Member

9/6/13
    471
    704
    93
    Nam
    1. nhắn tin có dấu bị lỗi: bác dùng trình duyệt mặc định của máy xem sao ạ :D ngày xưa em dùng 110i cũng gặp lỗi này
    2. điện thế điện thoại chưa đến 4V làm sao có cảm giác đc bác, bác nhạy cảm quá :p

3. Trọng Tĩnh

Newbie

23/8/13
    3
    0
    0
    Nam
    Uông Bí
    Vẫn ko dk bạn ạ....mình nói thật mà.nó ko giật nhưng có cảm giác tê tê.minh để gần bộ loa.nếu chạm tay vào 2 cái nốt đó là loa kêu độp độp.mình nghĩ có dò diện.hìh

4. daohoa24

daohoa24 Sony Xperia
    Senior Member

9/6/13
    471
    704
    93
    Nam
    :D sao lạ thế nhỉ :D:p

5. Trọng Tĩnh

Newbie

23/8/13