Thời trang trẻ em và một vài khuynh hướng mới nhất

Thảo luận trong 'Bán điện thoại' bắt đầu bởi lenghi2303, 29/6/15.

1. Diễn đàn đang đang trong quá trình nâng cấp phiên bản 2017...
    Nếu bạn gặp bất kỳ lỗi gì hãy post thông tin lỗi TẠI ĐÂY hoặc gửi mail đến csupport@choimobile.vn để được hỗ trợ nhanh nhất. BQT cũng rất mong muốn nhận được góp ý từ bạn !
    Cảm ơn bạn rất nhiều, Khách.
  1. lenghi2303

Senior Member

24/10/14
    131
    0
    0
    Nam
    Với 1 vài xu hướng thời trang trẻ em mới nhất bên dưới đây con của bạn sẽ hết sức sành điệu & duyên dáng đúng y như các người mẫu thời trang nhí của nhiều tạp chí lớn. Cần khéo léo lựa chọn các món đồ thật thích hợp với bé cưng để khiến cho người khác phải ngưỡng mộ gu thẩm mỹ mà bạn chọn cho trẻ nhe.

Họa tiết ca-rô – họa tiết không lúc nào lạc hậu

Mùa hạ năm 2015 này, một số loại thời trang trẻ em đi kèm kiểu tiết ca rô vẫn luôn được ham chuộng. Nó được coi là hoa văn không bao giờ lỗi model. Sự phổ biến và được tất cả yêu quý của kiểu tiết này xuất xứ từ 1 số bộ đồ giành cho người lớn. Bạn có thể yên tâm khi chọn lựa cho bé các bộ áo quần có hoa văn đó. Nếu các bậc phụ huynh cũng có 1 item thời trang như vậy cứ mạnh dạn bận đồ đôi cùng bé yêu bách phố, bảo đảm người khác sẽ phải ganh tị trước nét đẹp hiện đại và cuốn hút của các bạn và bé yêu đó nghen.

Phối 1 số màu sắc tương phản

Tông màu trong thời trang trẻ em luôn được vận dụng nhiều bởi vì trẻ em rất là yêu thích những set trang phục đa dạng màu sắc, tông màu tươi sáng. Các tone màu được phối nhiều nhứt chính là những tông màu trái ngược. Nó giúp làm bật lên thời trang của các bé thế nhưng vẫn hết sức thời trang và nổi trội. Cơ mà, bạn cũng cần phải lưu ý mix phối nhiều bộ trang phục cho hòa hợp. Thời trang trẻ em hay nhất không được quá 3 màu và các bạn có thể tìm hiểu phương pháp phối mix qua nhiều bài tạp chí hoặc bảng phối color block để làm nên nhiều bộ quần áo cực kì lung linh cho các bé.

Chất vải denim

Thời trang cho bé dùng chất liệu denim luôn luôn được các người thiết kế lựa chọn và designing. Thiên hướng năm nay, denim đã một lần nữa bộc lộ "địa vị" của chính mình bằng 1 số set quần, áo khoác ngoài chất liệu denim có x-tyle mô đen & xinh xắn. Nhiều món đồ chẳng hạn như blazer, quần denim hoàn hảo cho bé trai lẫn nàng công chúa vì thế mọi người có thể dễ dàng chọn mua theo sở thích của bản thân mình. Tuy là thế, các mẹ cũng phải chọn mua sao cho đúng do trẻ con cực kỳ thích hoạt động thế nên trong trường hợp sử dụng chất vải quá dầy sẽ làm cho bé yêu bực bội. Nên, thời trang trẻ em denim mỏng sẽ thoải mái hơn ở trong các trưa hè oi bức.

mat-kinh-no-tre-em-1m4G3-dsc03949_2hs1sq6rbi06r_simg_19a19b_600x497_max.jpg

Chọn mua những phụ kiện đi kèm

Ngoài thời trang trẻ em thời thượng và nổi bật, bố mẹ có thể chọn sắm thêm những item kèm theo để các bé nom xinh tươi hơn. Một số phụ kiện thời trang trẻ em không mấy đa dạng, nhiều hình thức giống của người lớn cơ mà nó cũng có nhiều nét đẹp nghịch ngợm riêng. Ví dụ trào lưu mix đồ cho bé nhà mình với khăn choàng loại vải nhẹ đang hot dạo gần đây.

Với một số tư vấn về thời trang trẻ em ở trên, hy vọng mọi người sẽ có thể dễ dàng hơn ở việc lựa chọn cho bé nhiều bộ đồ vừa cuốn hút vừa thích hợp.

Các file đính kèm: