1. riverlong

riverlong Th.Viên Chính Thức

Đang dùng bản VDT-V13 có up đc cái này k bác?
    chỉ cần vào Recovery up thôi hay có làm thêm gì nữa k?

2. nhoksikegato

nhoksikegato Th.Viên Chính Thức

sao con mình đangcook 4.4.1 vẫn up ve stock 4.0.4 sau do lên 4.1, unclock bl, cai rom cook tieng viet, vẫn ko bi mất imeil, mất bb sóng, mình ko biết nó là L/S/K lun, lúc đầu là bản K,mình cho về L,vì main nó ghi là F180L, sau dó cook là 4.4.1 mình mới về stock 4.0 đó,,android ngộ thiệt:):rolleyes:

3. Ken.PL

Ken.PL Th.Viên Chính Thức

Ai cho mình xin BB của E975 ver 10E với - đang dùng ROM của Lâm Hoàng có sóng,up lại rom gốc KDZ v 10e giờ không có sóng - Ae cho mình xin file BB E975 để mình flash hay chỉ giúp mình cách với...tks!

4. Anh Hùng

Anh Hùng Th.Viên Chính Thức

Xin lỗi mọi người, ngoài lề tí, mình có lỡ kdz bản v30b bản L vào F180k của mình.
    Bây giờ nếu mình dùng baseband bản k thì không có sóng nhưng mọi cảm biến đều bình thường. Nếu mình dúng baseband bản L thì máy có sóng nhưng mấy cảm biến không hoạt động, rất khó chịu. Anh em xtmobile có mách nước mình đi nạp lại phân vùng cho nó. Phiền các bạn tư vấn mình về vụ nạp phân vùng này, có an toàn không và ở sài gòn thì chỗ nào có dịch vụ này. Mình cảm ơn

Gửi từ L-01F của tôi bằng cách sử dụng Tapatalk

5. nhoksikegato

nhoksikegato Th.Viên Chính Thức

neu con recovery ban wide sạch sytem tất cả,tất nhiên fải treo logo, roi flash lai bản 4.0 stock xem

Đang tải...