xin a e giúp đỡ con A870K

Thảo luận trong 'SKY A870' bắt đầu bởi afphultl, 7/11/14.

1. Diễn đàn đang đang trong quá trình nâng cấp phiên bản 2017...
    Nếu bạn gặp bất kỳ lỗi gì hãy post thông tin lỗi TẠI ĐÂY hoặc gửi mail đến csupport@choimobile.vn để được hỗ trợ nhanh nhất. BQT cũng rất mong muốn nhận được góp ý từ bạn !
    Cảm ơn bạn rất nhiều, Khách.
  1. afphultl

Newbie

23/10/13
    1
    0
    0
    Nam
    mình có con Sky a870K bị lỗi system restart because of application operation error, mình up rom binx gốc vẫn 0 hết, chuyển sang up rom của sphinx bị ít hơn nhưng vào camera chụp hình là bị treo rồi tự reset, em up thêm 3 loại rom cook khác,chụp hình cũng bị reset ,lần cuối là rom SphinX_870_V2_9MAR14.zip, em 4wipe xong, đang up thì bị treo,tự tắt màn hình đen thui,hiện tại bây giờ 0 vào recovery được, vào fastboot bị treo logo fastboot mode cả 2 CWM+ TWRP đều 0 thành công, up rom binx thì bị treo ở phần "đang flash rom" nó hiện chữ tào lao gì đó chẵng đọc được,đem qua thợ chạy, thợ kêu câu dây đồng chạy bằng hộp Box Z3X JTAG, cũng 0 có tiến triển, thợ báo là bị ổ cứng, thay ổ cứng, hiện tại tình trạng mở nguồn lên logo vega 1 hồi tự tắt đen thui. botay toàn tập, nhờ cao nhân giúp đỡ

2. Iron_Max

Senior Member

6/1/14
    2,068
    3,172
    0
    Nam
    2 people like this.
  3. MobileCity

Senior Member

20/5/14
    2,931
    1,714
    0
    Nam
    Bác có thể mang qua bên e để được hỗ trợ ạ. Và nếu muốn tự giải quyết. Bác có thể xóa modem của nó đi qua lệnh fastboot hoặc recovey cwm