Xin giúp về màn hình S2 HD.

Thảo luận trong 'Hướng Dẫn, Tin Tức, Thảo Luận Chung' bắt đầu bởi kh0ak0i, 22/12/13.

1. Diễn đàn đang đang trong quá trình nâng cấp phiên bản 2017...
    Nếu bạn gặp bất kỳ lỗi gì hãy post thông tin lỗi TẠI ĐÂY hoặc gửi mail đến csupport@choimobile.vn để được hỗ trợ nhanh nhất. BQT cũng rất mong muốn nhận được góp ý từ bạn !
    Cảm ơn bạn rất nhiều, Khách.
  1. kh0ak0i

Newbie

23/10/13
    15
    12
    0
    Nam
    Tình hình là trước có con S2 HD bản s dùng ngon lành cành đào. Ko một lỗi dì mà cho trẻ con nó mượn oánh dơi bị xước tý viền benzen. Tức quá bán đổi con ms luôn. Số đen phải thêm $. Mà tránh vỏ dưa gặp vỏ dừa mua con ms o để ý bị dính cái kẻ ngang trên màn hình chỗ thanh công cụ nhìn rất dõ chạy ngang cân đối bình thường thì ko sao vì nó bị thanh công cụ che ui. mà chơi game xoay ngang thì mất thẩm mỹ. mà ko có ảnh minh họa đã thử chụp anh màn chụp song ms nhớ là lỗi màn. Ae nào có kinh nghiệm cho hỏi cái này về lâu dài có sao ko. Em chưa hỏi đổi mà chắc lỗi này nó ko đổi máy ms cho mình. Em mua hàng đóng lại mà.

2. Nam FC

Senior Member

10/12/12
    1,270
    1,785
    0
    Nam
    Đem ra đổi thôi bác ơi mới mua thỳ sợ gì sợ lâu dài nhỡ nó lại to nên thỳ sao :D

3. msmobile

Senior Member

10/12/12
    11,225
    8,172
    0
    Nam
    Lỗi kẻ ngang em nghĩ vẫn dùng bình thường thôi bác ạ, bác biết hàng đóng lại vẫn mua thì phải chấp nhận rùi :D

4. kh0ak0i

Newbie

23/10/13
    15
    12
    0
    Nam
    Sợ nó ko đổi cho ý.

5. kh0ak0i

Newbie

23/10/13
    15
    12
    0
    Nam
    Đúng là vẫn dùng bt mà em sợ vd minh dơi thì nó làm cho đôi phát nữa cũng khổ.