xin Hướng dẫn tải dung lượng Lớn từ PC vào android 4.1.2

Thảo luận trong 'Chia sẻ, hướng dẫn Mod ROM SKY' bắt đầu bởi toantvc, 17/3/13.

1. Diễn đàn đang đang trong quá trình nâng cấp phiên bản 2017...
    Nếu bạn gặp bất kỳ lỗi gì hãy post thông tin lỗi TẠI ĐÂY hoặc gửi mail đến csupport@choimobile.vn để được hỗ trợ nhanh nhất. BQT cũng rất mong muốn nhận được góp ý từ bạn !
    Cảm ơn bạn rất nhiều, Khách.
  1. toantvc

Official Member

13/3/13
    55
    11
    0
    Nam
    ai có Hướng dẫn cho Mình Hướng dẫn Cách tải dung Lượng Lớn từ pc ( win xp )vào android 4.1.2 Tiện cho mình sin driver 820l nha mình cảm ơn trc

2. netvietcomputer

Senior Member

28/1/13
    182
    232
    0
    Nam
    Của bạn đây: http://share.vnn.vn/tai-file-20008104
    Tham khảo thêm: http://choimobile.vn/threads/huong-...012-cho-sky-a820l-danh-cho-rom-ics-4-0-4.695/
    Copy file từ PC sang Điện thoại Android thì có 2 cách:
    1. Copy vào thẻ nhớ bằng đầu đọc ----->> cắm thẻ nhớ vào máy. OK
    2. Cắm cáp kết nối với máy tính. Kéo thanh trạng thái xuống chọn USB connected/Kết nối USB ---->> chọn vào Turn on USB storage/Bật lưu trữ USB ----> OK/Đồng ý
    sau đó PC sẽ nhận CÁc ổ đĩa trên điện thaoị như các ổ đĩa. Sau đó bạn copy vào đó thôi
    Chúc thành công

3. toantvc

Official Member

13/3/13
    55
    11
    0
    Nam
    cho mình hỏi kỹ bước mình tải driver usb về máy zui sao khi mình cắm qua cáp mà nó vẫn không nhận máy nhỉ . cài driver mình setup zui mà vẫn không được .cho mình hỏi kỹ bước kai để máy pc nhận

4. netvietcomputer

Senior Member

28/1/13
    182
    232
    0
    Nam
    Nếu chỉ cần dùng để làm bộ nhớ để chia sẻ thì không cần cài Drive đâu. WinXP tự nhận mà. bạn làm theo cách 2 nhé

2 people like this.
  5. toantvc

Official Member

13/3/13
    55
    11
    0
    Nam
    tại mình cắm vào máy tính nó chỉ vào điện báo là ( đang sạc ) còn trên pc nó hiện cái chứ gì đó chak thiếu driver