Xin nhờ các anh giúp đỡ !

Thảo luận trong 'Galaxy S2 HD LTE' bắt đầu bởi trungmobile1984, 4/4/13.

1. Diễn đàn đang đang trong quá trình nâng cấp phiên bản 2017...
    Nếu bạn gặp bất kỳ lỗi gì hãy post thông tin lỗi TẠI ĐÂY hoặc gửi mail đến csupport@choimobile.vn để được hỗ trợ nhanh nhất. BQT cũng rất mong muốn nhận được góp ý từ bạn !
    Cảm ơn bạn rất nhiều, Khách.
  1. trungmobile1984

Newbie

19/1/13
    21
    8
    0
    Nam
    Tình hình là em có 2 con E120k giống hệt nhau, 1 con em root và uprom cook thành công chạy bình thường, con còn lại em cũng làm giống hệt con trước thì sau khi up không bật lên được nữa, up rom xong chỉ hiện lên Logo Samsung rồi tắt luôn, bật nguồn cũng chỉ hiện lên logo Samsung rồi tắt luôn, không vào được recovery (cả Recovery mặc định lẫn Recovery custom flash bằng odin), nhưng vẫn vào được Download Mode, em đã flash nhiều bản Rom kể cả rom gốc nhưng tình hình vẫn vậy, em chưa có kinh nghiệm với dòng máy này, kính mong các anh trong 4rum giúp em hướng khắc phục...! Em xin chân thành cảm ơn

2. duongvanmanhbg

Official Member

22/2/13
    30
    12
    0
    Nam
    mình đã gặp nhưng không biết có phải do may mắn hay không . flash odin nhiều rom not ok nhưng lôi box ra nạp lại >done .

3. tedofu_katozi

tedofu_katozi TNT Team
    Senior Member

10/12/12
    2,108
    5,588
    0
    Nam
    Trồng khoai sắn và nuôi gà
    Nơi con sông Hồng chảy vào đất Việt.
    CHắc phải xài tới box thôi

4. trungmobile1984

Newbie

19/1/13
    21
    8
    0
    Nam
    em đã flash nhiều rom và nhiều bản recovery qua odin nhưng vẫn tình trạng trên thế mới buồn chứ ...hjx

5. toichuayeu7788

Newbie

4/4/13
    2
    2
    0
    Nam
    ĐIỆN THOẠI DI ĐỘNG
    HÀ NỘI
    chuẩn xài box = ok đó